Anh_Sau
Cờ nhanh: 1500 W0D0L0
Cờ chậm: 2216 W117D19L80)
# Kết quả Đỏ Đen Nước
1 lose HoangLeDuc (2323) Anh_Sau (2243) 30S
2 lose HoangLeDuc (2226) Anh_Sau (2278) 21S
3 lose Anh_Sau (2306) phanchess (2359) 40S
4 win Anh_Sau (2283) kesongsot (2136) 48S
5 win lamdien2003 (2093) Anh_Sau (2261) 30S
6 lose HoangLongA1 (2153) Anh_Sau (2301) 36S
7 win HoangLongA1 (2179) Anh_Sau (2275) 22S
8 draw Tietdinhsan (2255) Anh_Sau (2276) 22S
9 lose Anh_Sau (2311) phanchess (2260) 25S
10 win Anh_Sau (2275) Annam1 (2353) 46S
Nhấn vào số thứ tự của ván cờ để xem ván cờ ở dạng WXF. Nhấn vào kết quả trận đấu để xem. For the next 10 games by Anh_Sau, click here.

Điền tên thành viên bạn muốn xem hồ sơ cờ tướng. Nếu có quá nhiều ván cờ của thành viên đó, bạn có thể cho biết thêm số ván bạn muốn, cũng như ván bắt đầu.

Thành viên:
Loại cờ: Tất cả Chậm Nhanh
Bắt đầu:
Số ván:
CXQ Vinagames