Tuong_n15
Cờ nhanh: 1406 W19D0L26
Cờ chậm: 1650 W12533D1032L12796)
# Kết quả Đỏ Đen Nước
1 win dai_Y (1667) Tuong_n15 (1633) 56S
2 lose Tuong_n15 (1648) dai_Y (1652) 19S
3 win KOITANO (1652) Tuong_n15 (1632) 38S
4 win wess (1720) Tuong_n15 (1613) 2S
5 lose wess (1707) Tuong_n15 (1626) 36S
6 lose vquang (1689) Tuong_n15 (1640) 32S
7 win Tuong_n15 (1625) hopsusan (1617) 20S
8 lose hopsusan (1600) Tuong_n15 (1642) 25S
9 win Tuong_n15 (1625) ckjoe (1666) 15S
10 lose ckjoe (1651) Tuong_n15 (1640) 40S
Nhấn vào số thứ tự của ván cờ để xem ván cờ ở dạng WXF. Nhấn vào kết quả trận đấu để xem. For the next 10 games by Tuong_n15, click here.

Điền tên thành viên bạn muốn xem hồ sơ cờ tướng. Nếu có quá nhiều ván cờ của thành viên đó, bạn có thể cho biết thêm số ván bạn muốn, cũng như ván bắt đầu.

Thành viên:
Loại cờ: Tất cả Chậm Nhanh
Bắt đầu:
Số ván:
CXQ Vinagames