Crazy_Horse
Cờ nhanh: 1500 W0D0L0
Cờ chậm: 1416 W1118D89L1204)
# Kết quả Đỏ Đen Nước
1 lose Crazy_Horse (1430) dip (1481) 41S
2 lose Crazy_Horse (1446) NhanMD (1425) 51S
3 lose dip (1556) Crazy_Horse (1459) 38S
4 lose stefantam (1517) Crazy_Horse (1473) 44S
5 lose Crazy_Horse (1485) JackyJacky (1597) 17S
6 draw Crazy_Horse (1485) minhhao96 (1457) 78S
7 lose guoying (1574) Crazy_Horse (1498) 45S
8 draw hongvu78 (1483) Crazy_Horse (1498) 73S
9 win HanhNg76 (1440) Crazy_Horse (1484) 25S
10 lose w810 (1414) Crazy_Horse (1502) 28S
Nhấn vào số thứ tự của ván cờ để xem ván cờ ở dạng WXF. Nhấn vào kết quả trận đấu để xem. For the next 10 games by Crazy_Horse, click here.

Điền tên thành viên bạn muốn xem hồ sơ cờ tướng. Nếu có quá nhiều ván cờ của thành viên đó, bạn có thể cho biết thêm số ván bạn muốn, cũng như ván bắt đầu.

Thành viên:
Loại cờ: Tất cả Chậm Nhanh
Bắt đầu:
Số ván:
CXQ Vinagames